25 พ.ค. 2017, 19:39 น.
ข่าว:

Ninja-Thailand.com ข้อมูลข่าวสาร บทความ การขับขี่ สเปค รีวิว ราคา ซื้อขาย ของแต่ง BigBike

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือคนใช้ Kawasaki Bigbike หน่อยค่ะ  (อ่าน 161 ครั้ง)

ออฟไลน์ EKE_90

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าทำไมถึงเลือกใช้ Ninja ค่ะ  เพราะอะไรคะ
ทำไมถึงไม่เลือกรุ่นอื่นบ้างคะ Honda, Yamaha  หรือ  BMW  :) :) :)

อยากรู้ความเห็นค่ะ ว่าทำไมถึงเลือกยี่ห้อนี้ ขอบคุณค่าาาา

ออฟไลน์ Shimuzan

• Newbie
  • *
Re: ขอความช่วยเหลือคนใช้ Kawasaki Bigbike หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เม.ย. 2017, 09:48 น. »
เป็นยี่ห้อที่คนกำลังนิยมครับไม่มีอะไรมาก

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2012-2014 www.ninja-thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com
Carbonate design by Bloc
variant: carbon
SMF 2.0.2 | SMF © 2011, Simple Machines
Enotify by CreateAForum.com