28 มิ.ย. 2017, 22:45 น.
ข่าว:

Ninja-Thailand.com ข้อมูลข่าวสาร บทความ การขับขี่ สเปค รีวิว ราคา ซื้อขาย ของแต่ง BigBike

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตเเนะนำตัวครับ  (อ่าน 2344 ครั้ง)

ออฟไลน์ thanandon buchaboon

• Newbie
  • *
  • นี้มันลูกลิงชัดๆ
    • Www.cbr150club.com
ขออนุญาตเเนะนำตัวครับ
« เมื่อ: 23 เม.ย. 2014, 21:07 น. »
สวัสดีครับเพื่อนๆ ninja-thailand ทุกท่านครับ ผมชื่อเดย์ครับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเว็บนี้ครับ ไม่ได้มีรถนินจาหรอกครับ มีแค่cbr150เก่าๆคันนึง แต่อยากเปิดโลกทัศน์ของตัวเอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ข้ออนุญาตเว็บมาสเตอร์ สอบถามหน่อยนะครับ คือห้องที่ผมตั้งกระทู้นี้เป็นห้องที่ไว้สำหรับโชว์รถ หรือว่าเป็นห้องที่ไว้ให้สมาชิกแนะนำตัว หรือว่าทั้ง2อย่างเลยครับ (หรือว่าห้องที่สมาชิกแนะนำตัวน่ะมี แต่ผมหาไม่เจอเอง 5555) เพราะเท่าที่เคยเข้าดูเว็บอื่นๆ ส่วนใหญ่เค้าจะแยกเป็น2ห้อง ห้องนึงโชว์รถ ห้องนึงไว้แนะนำตัว ขออภัยนะครับ ที่ถามมาก แค่แปลกใจน่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบและทุกๆคำทักทายครับ ถึงจะคนละค่ายแต่ก็มีใจรักในการขับขี่มอเตอร์ไซค์เหมือนๆกัน^^
อยู่อย่างพอเพียง ใกล้ตัวความสุขยังมี
อยู่อย่างพอดี ไม่มีความทุกข์ร้อนในใจ
สุขจริงแท้ในชีวิตคน จะค้นเจอได้ไม่ไกล
    อยู่ในใจของคนรู้จักพอเพียง

ออฟไลน์ Webmaster

• Administrator
  • Full Member
    • Thailand Superbike Riders site
Re: ขออนุญาตเเนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 เม.ย. 2014, 14:13 น. »
ยินดีต้อนรับครับ ถึงไม่มีรถ แต่มีใจรักก็เข้ามาแจมกันได้ครับ

ส่วนเรื่องที่ถามนั้น ห้อง Showroom เอาไว้โชว์รถครับ ห้องแนะนำตัวโดยเฉพาะนั้นไม่มีนะครับ แต่มีมีห้องนี้พอจะทดแทนได้ครับ
http://www.ninja-thailand.com/forum/index.php/board,11.0.html

ยินดีต้อนรับครับ  ;)

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2012-2014 www.ninja-thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com
Carbonate design by Bloc
variant: carbon
SMF 2.0.2 | SMF © 2011, Simple Machines
Enotify by CreateAForum.com