28 มิ.ย. 2017, 22:40 น.
ข่าว:

Ninja-Thailand.com ข้อมูลข่าวสาร บทความ การขับขี่ สเปค รีวิว ราคา ซื้อขาย ของแต่ง BigBike

ผู้เขียน หัวข้อ: สติ๊กเกอร์ขอบล้อราคาถูก ใช้งานได้จริง  (อ่าน 7438 ครั้ง)

ออฟไลน์ paeton

• Newbie
  • *
สวัสดีครับวันนี้ผมมานำเสนอสติกเกอร์ขอบล้อครับ  ราคาไม่แพง  ใช้งานได้จริง
อุปกรณ์  ก็มีดังนี้ครับ 
1.  สติ๊กเกอร์ตีเส้น  เลือกขนาดและสีได้เลย  แต่หาสีเข้ากับรถยากหน่อยครับ  ผมซื้อมาแค่ 15  บาท  1 อันใช้ได้พอดีครับ  เหลือนิดหน่อย
2.  กรรไกร
ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ

แนะนำว่าควรติดกลางวันครับ  ผมติดกลางคืนงานเลยออกมาไม่เนียน  ทดสอบแล้วใช้งานได้ครับ  วิ่งไปสามพันโบกมา  โคราช  บุรีรัมย์  ศรีสะเกษ  ก็ยังใช้งานได้ดีครับ  ถ้าเบื่อๆก็เปลี่ยนสีได้ครับ :D :D

ไปสามพันโบกมาครับ  แวะปั๊มระหว่างทาง

ออฟไลน์ Webmaster

• Administrator
  • Full Member
    • Thailand Superbike Riders site
Re: สติ๊กเกอร์ขอบล้อราคาถูก ใช้งานได้จริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ส.ค. 2012, 10:34 น. »
ราคาโดนใจ น่าลองแฮะ  ;D

• Newbie
  • *
Re: สติ๊กเกอร์ขอบล้อราคาถูก ใช้งานได้จริง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ส.ค. 2012, 10:58 น. »
ลองได้เลยครับ  ผมวิ่งมา  24,500  โลแล้ว  มันยังไม่ขาดเลยอ่ะ  ติดแน่นดีครับ ;D ;D

ออฟไลน์ Toy_maggotz

• Newbie
  • *
  • ...รถซื้อแกง...จะแรงได้ไง...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ส.ค. 2012, 16:30 น. »
ม้วนละ 15 บาทเหมือนกันครับ ใช้มา 2 ปียังไม่ซีดไม่จาง คงเพราะมันเป้นสติ๊กเกอร์ตีเส้นจราจรเลยทนแดดทนฝนได้ดีน่ะครับ ;D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ส.ค. 2012, 22:06 น. »
ราคาประหยัด  หนึ่งม้วนติดได้ห้าวงล้อ  อิๆ

ออฟไลน์ neung3342

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ธ.ค. 2012, 11:11 น. »
สุดยอดครับน่าลอง พอดีพึ่งได้นินจา 650 มาปี 2013 ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ Email+face. falconmonako@hotmail.com ผมนวยเชียงใหม่ครับอยากร่วมกลุ่มนินจาครับ

ออฟไลน์ thanandon buchaboon

• Newbie
  • *
  • นี้มันลูกลิงชัดๆ
    • Www.cbr150club.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 เม.ย. 2014, 07:45 น. »
จากที่เจอมากับตัว เวลาลอกสติ๊กเกอร์เก่าออกมันจะทิ้งคราบกาวน่ะสิครับ แต่ถ้าเป็นพวกของ3m อันนี้จะดีกว่า ต้องเสียเวลามานั่งขูดคราบกาวออก
อยู่อย่างพอเพียง ใกล้ตัวความสุขยังมี
อยู่อย่างพอดี ไม่มีความทุกข์ร้อนในใจ
สุขจริงแท้ในชีวิตคน จะค้นเจอได้ไม่ไกล
    อยู่ในใจของคนรู้จักพอเพียง

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2012-2014 www.ninja-thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com
Carbonate design by Bloc
variant: carbon
SMF 2.0.2 | SMF © 2011, Simple Machines
Enotify by CreateAForum.com