25 มิ.ย. 2017, 03:43 น.
ข่าว:

Ninja-Thailand.com ข้อมูลข่าวสาร บทความ การขับขี่ สเปค รีวิว ราคา ซื้อขาย ของแต่ง BigBike

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถมอไซร์ NINJA (สั่งตัด)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100% สําหรับรถที่ท่  (อ่าน 127783 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• Full Member
ขอบคุณ...คุณ กิด (จตุจักร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์er6 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ชล ปราจีนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์er6 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ป๋อ (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์er6 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ NOOM (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ มารุต (พญาไทย)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ หนึ่ง (บางกะปิ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ พันธวัช (ดอนเมือง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วศิน (สวนหลวง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Streetfighter  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์,ER6N   2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ ต้อง (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ NINJA250   จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ไอซ์ (อุตรดิส)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ NINJA300   จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เอก (สมุทรปราการ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ toyota altis 2013  ตัดให้ใหม่คันต่อคันนะ่คะ เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ หมวย (ระยอง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Ford focus (5ประตู) 2013  ตัดให้ใหม่คันต่อคันนะ่คะ เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ นันทพัชร์ (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ BENZ e240 w211   (ตัดคลุมแบบครึ่งคัน)  เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ธงชาย (เชียงใหม่)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Ford focus (4ประตู) 2013  ตัดให้ใหม่คันต่อคันนะ่คะ เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ โหน่ง (วังทองหลาง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถDATSUN (4ประตู)ลูกค้าเก่า   ตัดให้ใหม่คันต่อคันนะ่คะ เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ โตโต้ (จันทบรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795 (ลูกค้าเก่า)  จัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ อาต(บางเขน)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati Panigale จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ไก่ (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ โดม (อยุธยา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013 จำนวน2ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ขจรศักดิ์ (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Diavel และ ผ้าคลุมรถNew Honda CRV 2013  2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วศิน (สวนหลวง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Streetfighter  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์,ER6N   2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ 

ขอบคุณ...คุณ ณรงค์ มากๆนะค่ะ คลุมรถมอไซร์ BMW1200C. ติดBOX2และ BMW r1200rt ติดBOX2 มารับผ้าเองพรุ้งนี้นะค่ะ

เริ่มต้นปีใหม่..เริ่มงานวันแรก...ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญนะค่ะ

มีข่าวแจ้งให้ทราบค่ะ

เนื่องจากการปรับตัวสูงขึ้นของราคาวัตถุดิบ ค่าแรงงานในการผลิตผ้าคลุมรถและดำเนินงาน

ซึ่งส่งผลกระทบโดยตรงต่อต้นทุน แม้ว่าทางเราจะพยายามแบกรับภาระ ต้นทุนที่สูงขึ้นนี้ไว้เองโดยการยืนราคาสินค้าเดิมไว้เพื่อให้เกิดผลกระทบ

ต่อลูกค้าผู้มีอุปการคุณของเราฯน้อยที่สุดมาระยะหนึ่งแล้วก็ตาม แต่ทางเราก็ไม่สามารถแบกรับภาระดังกล่าวได้อย่างต่อเนื่องตลอดไป

จึงมีความจำเป็นต้องขอปรับราคาผ้าคลุมรถขึ้นโดยประมาณ 10%-15%โดยมีผลตั้งแต่วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2557 เป็นต้นไป

(และจะมีการแจ้งเรื่องราคาให้ทราบอีกครั้ง)

ทางเราหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ท่านจะเข้าใจถึงความจำเป็นในการปรับขึ้นราคาผ้าคลุมรถ

ในครั้งนี้ และยังคงให้การสนับสนุนผ้าคลุมรถของเราอย่างต่อเนื่อง

ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านเป็นอย่างสูง ประกาศ 2/1/2014

ขอบคุณ...คุณ  แด๊ก (ยานาวา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  หนึ่ง (พระโขนง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  รัฐพล (ทุ่งครุ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z1000 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  แนน  (เขตป้อมปราบ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z250 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  แม็ค (หลักสี่)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์  NINJA 250 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ... ส.ต.ท. สราวุฒิ  (ชุมพร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z250 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วัฒน์ (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Jetski Saedoo RXT 260 และ TOYOTA ALPHARD (ลูกค้าเก่า)

ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  สรรค์ (นครศรีธรรมราช)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ versysติด BOX3ใบ  และ

ผ้าคลุมตู้รองเท้า (ลูกค้าเก่า) ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ศิริพร (นครนายก)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ CRV ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  บ่าว (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถตู้โฟล์ค  ตู้แตงโม 1970(เพิ่มแร็กหลังคา)  ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  เก๋ (หนองจอก)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ benz e24 ปี 2003   ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  จันทร์เรขา (ดินแดง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ benz e250 ปี 2011   ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  แน็ค (เขาค้อ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ HARLEY DAVIDSON STREET GLIDE  ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ

มีข่าวแจ้งให้ทราบค่ะ

เนื่องจากการปรับตัวสูงขึ้นของราคาวัตถุดิบ ค่าแรงงานในการผลิตผ้าคลุมรถและดำเนินงาน

ซึ่งส่งผลกระทบโดยตรงต่อต้นทุน แม้ว่าทางเราจะพยายามแบกรับภาระ ต้นทุนที่สูงขึ้นนี้ไว้เองโดยการยืนราคาสินค้าเดิมไว้เพื่อให้เกิดผลกระทบ

ต่อลูกค้าผู้มีอุปการคุณของเราฯน้อยที่สุดมาระยะหนึ่งแล้วก็ตาม แต่ทางเราก็ไม่สามารถแบกรับภาระดังกล่าวได้อย่างต่อเนื่องตลอดไป

จึงมีความจำเป็นต้องขอปรับราคาผ้าคลุมรถขึ้นโดยประมาณ 10%-15%โดยมีผลตั้งแต่วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2557 เป็นต้นไป

(และจะมีการแจ้งเรื่องราคาให้ทราบอีกครั้ง)

ทางเราหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ท่านจะเข้าใจถึงความจำเป็นในการปรับขึ้นราคาผ้าคลุมรถ

ในครั้งนี้ และยังคงให้การสนับสนุนผ้าคลุมรถของเราอย่างต่อเนื่อง

ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านเป็นอย่างสูง

ขอบคุณ...คุณ โตโต้ (จันทบรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795 (ลูกค้าเก่า)  จัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ อาต(บางเขน)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati Panigale จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ไก่ (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ โดม (อยุธยา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013 จำนวน2ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ขจรศักดิ์ (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Diavel และ ผ้าคลุมรถNew Honda CRV 2013  2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วศิน (สวนหลวง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Streetfighter  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์,ER6N   2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ
ขอบคุณ...คุณ ตะวัน(มีนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 848   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ NOOM(ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 900   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ มิ้น (อุดรธานี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 848  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795   2 ผืน จัดส่งให้แล้วนะค่ะ   

ขอบคุณ...คุณ ดำ (ห้วยขวาง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795     2 ผืน จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ TEAY (สมุทรสาคร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 1100  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เอกวุฒิ (มหาสารคาม)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ศิวะ(ปทุมวัน)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ โอ (ปทุทธานี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ดอน (คันนายาว)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ  ร.อ.ศศวรรธน์ (สทุทรปราการ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ อุ่น (จันทบุรี) (ลูกค้าเก่า) มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ลิก (สทุทรปราการ) มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ นะ (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ บอย (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ท็อป (ลำปาง) มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013 และHarley-Davidson V-Rod 2 ผืนจัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เปี๊ยก(สาทร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 1100  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ MR. Gerald (สีลม)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Diavel จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ณรงค์ มากๆนะค่ะ คลุมรถมอไซร์ BMW1200C. ติดBOX2และ BMW r1200rt ติดBOX2 มารับผ้าเองพรุ้งนี้นะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2014, 15:02 น. โดย pratipa »

ขอบคุณ...คุณ ตี๋ (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์PCX ,

โฟคตู้หน้าวี ปี19610 และ Volkswagen Caravelle ปี1997 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ลูกค้ามารับผ้าเองค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปิยะ (ราษฏร์บูรณะ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Benz s280 ปี2003

(ผ้าคลุมครึ่งคัน)ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ นพพล (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมร ถMazda 3 (5ประตู)  (ผ้าคลุมครึ่งคัน)

ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่ง เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ใหม่ (อยุธยา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Mazda rx7 ปี1997

และผ้าคลุมรถมอไซร์Z800ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เพ็ง (นครสวรรค์)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถATV 125CC ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ต๋อง (เขตประเวศ)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ ISUZU รุ่น MU-7 ปี2009 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่ง

เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปู (ภูเก็ต)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ เจ็ตสกรี yamaha vx1100ปี2014 (6ผืน)

ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่ง เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ไชยา (ลูกค้าเก่าที่บึ่งกุ่ม)  มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ Vigo ปี2006 แต่งหลังคา

ขอบคุณ...คุณ หน๋อง (สมุทรสาคร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วีรวิชญ์ (เพชรบูณ์)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795  ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ จิม (ห้วยขวาง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  nott'(บางรัก)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 796 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  รชต (ยานนาวา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ต๊ะ (บางกะปิ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 796 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  AU  (แพร่)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  เบนส์  (ปทุทธานี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati Hipermotard ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ขจรศักดิ์(ลูกค้าเก่า)  (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์  Ducati Diavel 2ผืนDucati 795 1ผืน  ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปิง  (เชียงใหม่)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  อดิเทพ  (สายไหม)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ.

ขอบคุณ...คุณ  อมรฤทธิ์  (ยานนาวา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ผ้าคลุมสำหรับรถยนต์ ตัดตรงรุ่น ตรงปี งานปราณีต งานคุณภาพค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ไชยา ลูกค้าเก่า (บึงกุ่ม)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ VIGO 4ประตู ปี2006 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ นพดล (กาญนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Mazda 3 (5ประตู) (ผ้าคลุมครึ่งคัน)ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปี๊ด (ปทุมวันมากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถChevrolet Corolado ปี2012 (ผ้าคลุมครึ่งคัน)ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  กฤตนัน (รามคำแหง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ BMW E36 COUPE   ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ชมพู่ (ระยอง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถMazda CX-5   ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ กฤษณ์(ระยอง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถBENZ C200 ปี2013  ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ติ (ลำลูกกา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถFord Escape  ปี2003  มารับผ้าเองค่ะ

ขอบคุณ...คุณ บ๊อม(ลำลูกกา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถBenz Coupe  E 250 และ ผ้าคลุมรถมอไซร์ Harley-Davidson Street Glide  ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วรวัฒน์ลูกค้าเก่า (ประจวบคีรีขีนธ์)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Mazda RX8  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์ YAMAHA R6 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ คม (ประทุมวัน)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถLotus exige v6ปี2013 และ ผ้าคลุมรถมอไซร์ Harley-Davidson Road Glide ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ พล (เชียงใหม่)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Motor Home ปี2013 และ ผ้าคลุมรถ toyota maighty x ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ โก้ (หาดใหญ่)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถNissan Marchปี2011ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่งผ้าให้วันนี้คะ

ขอบคุณ.คุณ วิรัลพัชร(สมุทรสาคร)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถToyota Fortuner ปี2006 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี

ส่งผ้าให้แล้วนะคะ

ขอบคุณ. รชต(ยานนาวา)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถBenz new class e200 w212 ,Hyundai H1 NEW LOOK

และ All New Suzuki Swift 2013 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...สัญทิวา (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถChevrolet Colorado ปี2012 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี

ส่งผ้าให้วันนี้นะคะ

ขอบคุณ...ช้าง (ลาดกระบัง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถToyota Altis  ปี2014 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี

ส่งผ้าให้พรุ้งนี้นะคะ

ขอบคุณ...คุณ เบนส์ (ลูกค้าเก่า)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ Jaguar XKR ปี2001, BMW 645i ,Nissan 370Z

ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ...คุณ บอย (นครปฐม)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ PORSCHE CAYENNE ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ...คุณ ปิยชัย (ราชฎร์บูรณะ)มากๆนะค่ะลูกค้าเก่าสั่งผ้าคลุมรถ PORSCHE CAYENNE(แบบคลุมครึ่งคัน)

ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

ขอบคุณ....คุณ แพรว (วังทองหลาง)มากๆนะค่ะ ผ้า BMW 250Eปี84 ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

ขอบคุณ... คุณ แดง (ตลิงชัน)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมเจตสกรี SeaDoo GTI 130 SE ปี 2013

ตัดให้ใหม่คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ... คุณ กิตติพัฒน์  (คลองสามวา)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุม Versys และ JAZZ  ปี 2012

ตัดให้ใหม่คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ... คุณ อิสรารัตน์  (ประจวบ)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุม Versys ชิวสูงกระเป๋า 3ใบ ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ปิง (บางรัก)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ER6N 2ผืน ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ภูม (ปทุมวัน)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ER6N ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ โหนก (วัฒนา)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ER6N ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ นาง (วังทองหลาง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ CBR250ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ กล็อฟ (ดินแดง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซร์ GSX R1000 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ เนต (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Z800 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ริชชี่ (คันนายาว)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Z800 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ไพรัตน์ (ตลิงชัน)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ DUCATI 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ไม้(พระประแดง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ DUCATI STREET ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ.

ขอบคุณ....คุณ ปุ่น(ลพบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ DUCATI STREET ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ.

ขอบคุณ....คุณ หนุ่ม (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Ducati Devil ABS   ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ.

ขอบคุณ....คุณ กัณธี (ราชเทวี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์FOZA 300 ติดชิวหน้าติดBOXหลัง  ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ.

ขอบคุณ....คุณ วรากร (ราชเทวี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์FOZA 300  ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ.

ขอบคุณ....คุณ อ่าง (มุกดาหาร)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa 64 และ Honda c95 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ เกียรติ (บางคอแหลม)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์Harley-Davidson Fat Boy ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ
[/color
[/size]
]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2014, 13:11 น. โดย pratipa »

ขอบคุณ..คุณ โต้ (พญาไท) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ LEXUS RX 270 ปี2013 ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เล็ก (ลูกค้าเก่า) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ BENZ S500ปี2538 และ BENZ E300ปี2534  ตัดให้ใหม่

คันต่อคันตรงรุ่นตรง ลูกค้ามารับสินค้าเอง

ขอบคุณ..คุณ โอภาศ (บ้านหม้อ) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ TOYOTA WISH  ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

ขอบคุณ... พี่ปี๊ยก (บุญรอดลูกค้าเก่า) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซร์ YAMAHA FJR2 ผืน  ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่น

ลูกค้ามารับสินค้าเองไปแล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ ศุภชัย (นครราชสีมา) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ JAZZ  ปี20132ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

ขอบคุณ..คุณ ศุภชัย (นครราชสีมา) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ JAZZ  ปี20132ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง

ขอบคุณ..คุณ ใหญ่  (บุรีรัมย์) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถโฟคคาราเวล V6 ปี2003 และ รถตู้โตโยต้า ปี2007  ตัดให้ใหม่

คันต่อคันตรงรุ่นตรง  เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าแล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ หนึ่ง  (อนุเสาวรีย์) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมเจตสกรี RXP 255 ปี2009 และ ผ้าคลุมเจตสกรี RXP 215

ปี2006ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าแล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ อนุศักดิ์  (จตุจักร) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ Harley-Davidson Sportster

ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณพิชัย   (พิจิตร) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ CB400 ตัดตรงรุ่นตรง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ อนวัช   (ขอนแก่น) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ VESPA RALLY200มีกระเป๋า และSMALL Frame

ตัดตรงรุ่นตรง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ เต้   (ขอนแก่น) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ VESPA lxv และ z1000

ตัดตรงรุ่นตรง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ ปิยทัศน์ (เชียงราย) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ KTM DUKE200 ตัดตรงรุ่นตรง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ กบ (สุราษธานี) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ HONDA DN-01 ตัดตรงรุ่นตรง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ มิ้น (ร้าน ML SPEED BIKE) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ Versys ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.. พี่มด (ดอนเมืองลูกค้าเก่า) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ steed 400 ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.. ร้านยิ่งเจริญโฆษณา (บางเขน)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ DUCATI 796 ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.. ถาวร (นครปฐม)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ Roadstar 1600 ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.. สาม (กระบี่)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ CBR 1000 ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.. เอก (ภูเก็ต)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ CBR 150 ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.. เคน (ห้วยขวาง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซค์ NINJA250 ตัดตรงรุ่นตรงส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ ยง (ลาดกระบัง) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์หวาย ของโรงแรม จำนวน 10 ชุด ทำแบบ ตัดให้ใหม่

ขอบคุณ..คุณ แมว (สวนหลวง) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมเครืองซักผ้า  จำนวน 1ชุด ทำแบบ ตัดให้ใหม่ ตัดตามขนาดราย

ละเอียดตามที่ตกลงกัน  กำลังดำเนินงานอยู่ค่ะ เสร็จแล้วจะรีบส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ พจ (บางซือ) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมเครืองซักผ้าLG 13kg.   ทำแบบ ตัดให้ใหม่ จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ หมี  (ขอนแก่น) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ MAZDA3  5ประตู ปี2014  ตัดให้ใหม่

คันต่อคันตรงรุ่นตรง  เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าแล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ อครินทร์  (จตุจักร) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ โฟคเต่า  ปี 1962  ตัดให้ใหม่

คันต่อคันตรงรุ่นตรง  เสร็จแล้วจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ เกษมสันต์  (บางกะปิ) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ All-New Honda Accord. และ SR400  ตัดให้ใหม่

คันต่อคันตรงรุ่นตรง  จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ ต้อย  (เพรชบุรี) มากๆนะค่ะ  All New ISUZU D-MAX 2014กับMAZDA   ตัดให้ใหม่

คันต่อคันตรงรุ่นตรง  จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ ก้อง  (อุบลราชธานี) มากๆนะค่ะ   Harley-Davidson Street Glide  ตัดให้ใหม่

ขอบคุณ..คุณ ใหม่  (เชียงใหม่) มากๆนะค่ะ   BMW K120r  ตัดตรงรุ่นตรง  จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ สธน(เชียงรายลูกค้าเก่า)มากๆนะค่ะDUKATI 1199 กับ CBR600rr ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ บอม (ดินแดง)มากๆนะค่ะ DUKATI 1100 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ ปิ๊ก (ประจวบคีรีขันธ์) มากๆนะค่ะ DUKATI 796 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...ร.ท. ธาดาพงษ์ (ภูเก็ต) มากๆนะค่ะ DUKATI 796 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เด (สงขลา) มากๆนะค่ะ Z800 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ สราวุฒ (สะพานสูง) มากๆนะค่ะ Z800 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ทศพร (ดุสิต) มากๆนะค่ะ Z1000 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ เวทย์(หลักสี่)มากๆนะค่ะ INAZUMA 400 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ บ๊อบบี้ (หลักสี่)มากๆนะค่ะ ZX14 ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ วิน (สมุทรสาคร)มากๆนะค่ะ  ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ หนุ่ม (ภูเก็ต) มากๆนะค่ะ ER6N ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ กลาง (วังทองหลาง)มากๆนะค่ะ ER6N ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ ดวงนภา (วังทองหลาง)มากๆนะค่ะ ER6N ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ วุฒิ (นราธิวาส)มากๆนะค่ะ Kawasaki Versys กระเป๋า 3ใบ ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ จำรูญ (นครปฐม)มากๆนะค่ะ Kawasaki Versys กระเป๋า 3ใบ ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ วุฒิ (บางเขน)มากๆนะค่ะ MSX ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.คุณ ชัย (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ KSR ตัดตรงรุ่นตรงจัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในผ้า คลุมรถของเรานะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ อนุชา สระแก้ว   (ผ้าคลุมรถมอไซร์ 3ผืน)

1. BMW gsa 1150   มีกระเป๋า 3 ใบ. มีเสาวิทยุ ด้านขาว (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

2. BMW gs 1200     มีกระเป๋า 3 ใบ. มีเสาวิทยุ ด้านขาว (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

3. KTM  990            มีกระเป๋า 3 ใบ. มีเสาวิทยุ ด้านขาว (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ กร  นครราชสีมา   (ผ้าคลุมรถยนต์ 4ผืน)

1. มินิ s 2ประตู  ปี 2011 มีเสาหลัง (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี )    เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

2. BENZ SLK200      ปี 2011 มีครีบหลัง    (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี )     เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

3. CAMRY EXTREAMO  ปี 2013  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

4. รถตู้โตโยต้า เวลไฟ รถปี 2013   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี )  เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ โขง  (วังบูรพาภิรมณ์)   ผ้าคลุม โต๊ะพลูตัดตามขนาด   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ รักษ์  (จตุจักร)   (ผ้าคลุมรถยนต์ 2ผืน)

1.ผ้าคลุมรถยนต์ BMW 2002 TURBO   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ.

2.ผ้าคลุมรถยนต์  Fiat 131 Racing ปี 1981  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ตรงปี ) เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ประกิต หลักสี่  (ผ้าคลุมรถมอไซค์ 2ผืน)

1. ER6N  จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ  ขอบคุณมากๆๆค่ะ

2. เวสป้า 150 จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ  ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วรพล (ปทุมธานี) ผ้าคลุมรถ Nissan  Murano ปี 06 (ตัดพิเศษเพิ่ม ชายผ้าถึงผืน) ตัดให้ใหม่

คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ... Mr. Stuart  (ดอนเมือง) ผ้าคลุมรถมอไซค์  CB500X   ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... Mr.TOP   (สวนหลวง) ผ้าคลุมรถมอไซค์  PCX   ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... Mr.Body (เชียงใหม่) ผ้าคลุมรถมอไซค์  CB500F  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ ทรงยศ  ( บางกะปิ ) ผ้าคลุมรถมอไซค์  DUCATI  796 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ เพลินวรรณ  ( บางกะปิ ) ผ้าคลุมรถมอไซค์  DUCATI  795 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ สราวุฒิ   ( เพรชบุรี ) ผ้าคลุมรถมอไซค์  Ninja 300   ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ตัดให้ใหม่ตรงรุ่น ตรงปี... ;D ;D ;D

ขอบคุณ...คุณ แดง มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมเรือ SPEED boat searay 190bt และผ้าคลุมรถเจ็ทสกรี Seadoo RXP ปี2008,

ผ้าคลุมรถเจ็ทสกรี Seadoo RXP  ปี2009, ผ้าคลุมรถเจ็ทสกรี Seadoo GTX ปี2006 ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ...คุณ ไมค์ (ปทุมธานี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ เต่าตาหวาน ปี66 ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง มารับสินค้าเองนะคะ

ขอบคุณ...คุณ ภัคดี (สาทร)มากๆนะค่ะ สั่งผ้าคลุมรถ NEW MU-X ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ...คุณ ปริญญา (นครราชสีมา)มากๆนะค่ะ สั่งผ้าคลุมรถ BMW X3 ปี2014  ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ....คุณ แบงค์ (บางเขน)มากๆนะค่ะลูกค้าเก่า สั่งผ้าคลุมรถ YARIS ปี2014 ตัดให้ใหม่ คันต่อคันตรงรุ่นตรง เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ... คุณ ชัยชลิต  (พระโขนง)มากๆนะค่ะ สั่งผ้าคลุมรถ nissan teanaปี 2011 ตัดให้ใหม่คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ... คุณ ตี๋  (ภูเก็ต) มากๆนะค่ะ สั่งผ้าคลุมรถ CAN AM 800XT 2011  ตัดให้ใหม่คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบส่งผ้าให้นะคะ

ขอบคุณ... คุณ กิตติภณ  (ฉะเชิงเทรา)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์  NINJA 300  ตัดตรงรุ่น ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ วิชชา  (ราชบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์  NINJA 300  ตัดตรงรุ่น ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ ตะละภัฎ  (สวนหลวง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Ducati  Sport 1000 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ต้น (บางพลี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Ducati  Hyperstrada ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ สุพจน์  (สะพานสูง)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์Harley-Davidson Sportster 883 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ สันติ (อยุธยา)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์  Ducati diavel  ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ปานเนตร (บางซื่อ)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Ducati 796ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ สุทธิพงศ์ (จตุจักร)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซร์ Z800 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ ใหม่ (บึงกุ่ม)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์ Ducati 795 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ....คุณ เชวง (น่าน)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมมอไซค์Harley-Davidson 48 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ
[/color
[/size]
]

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2012-2014 www.ninja-thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com
Carbonate design by Bloc
variant: carbon
SMF 2.0.2 | SMF © 2011, Simple Machines
Enotify by CreateAForum.com